Xin kinh nghiệm mua sắm đồ điện máy dịp cuối năm

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi myha919, 17/1/18.

1. myha919

myha919 Member

Dịp cuối năm, mấy trung tâm điện máy sôi động với rộn ràng quá, thấy CTKM nào cũng hấp dẫn. Nhà em thấy thế cũng ham, đang tính mua con máy giặt mới của LG mà ko biết nên mua ở đâu hàng ngon, giá tốt mà vẫn đảm bảo chất lượng, đặc biệt là dịch vụ bảo hành sau bán hàng các bác nhỉ!?
    Em chỉ sợ mua trúng mấy hàng tồn kho, hay hàng lỗi tối ngày đi BH thì mệt lắm. Các bác tư vấn giúp với. Em cảm ơn.

2. jojogi

jojogi Member

Hum bửa mình mới mua cái tủ lạnh LG liner inverter 500L bên Điện Máy Xanh cho bếp nhà mình đây , chạy êm re chất lượng tốt lắm :D Bác không cần lo lắng quá đâu , có BH chính hãng là ok thôi :D

3. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Có con máy giặt mới của LG đang KM đấy bác eiii, siêu thị điện máy nào cũng có thì quá xem r hốt liền

4. tantailove

tantailove Member

Mình nghĩ không có hàng tồn kho đâu LG bữa nay toàn đồ chát lượng cho dịp cuối năm mà thôi

5. taysontuyet

taysontuyet Member

Hiện tại bên LG đang có KM đó bác :) Mua tủ lạnh máy giặt sẽ được tặng Bộ ga gối của Everon trị giá 2,300,000đ, Vali Lock&Lock giá 1,990,000đ, Nồi cơm điện 790,000đ. Bác nào quan tâm thì tham khảo thêm tại đây nhé: http://www.lg.com/vn/kmtet2017

6. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Kinh nghiệm mua đồ điện tử của em , trước khi các bác mua hoặc là lên trang web của hãng hay các trung tâm uy tín như ĐMX , NK , Chợ Lớn , ... tham khảo model cũng như giá , hoặc ra trực tiếp của hàng xem tận mắt :D :D

7. khoi924

khoi924 Member

em nghĩ không có thằng nào gan lớn bán hàng tồn kho đâu, mất uy tin lắm, bác cứ chạy thẳng ra mấy cái trung tâm điện máy như Điện máy xanh, Chợ lớn, Thiên hòa. Mua đò của LG là yên tâm nhất

8. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Cuối nă m rồi bạn ơi, quất liền thôi LG KM nhiều lắm

9. oisusu

oisusu Member

Vào ĐMX hay NK mua cho an tâm bác oy :) Em mua đồ điện tử gì cũng chỉ vào 1 trong 2 chỗ đó :D Yên tâm hàng mới chính hãng hok lo tồn kho bác nhé :D :D

10. myha919

myha919 Member

Cảm ơn mấy bác cho em lời khuyên :D Mấy bác nhiệt tình quá :D Tồi nay em ra siêu thị xem thế nào , nếu được khuyến mãi thì em sắm luôn hehe :D :D :D

11. gihu709

gihu709 Member

điện máy chợ lớn cũng toàn hàng tốt mà

12. tantailove

tantailove Member

Tới mấy siêu thị điện máy đấy bác ơi có chương trình của LG bao thích luôn quà một nồi luôn

13. toanhery

toanhery Member

còn khuyến mãi không bác, được em chạy mua về một con thôi

14. oisusu

oisusu Member

Thế nào roy bác :D Bác mua được cái bác thích chưa :D Khuyến mãi ngon lành hok bác :D :D

15. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

LG năm nay KM quà nhiều lắm mấy bác ạ, em mua con tủ lạnh LG về mà nó to thêm một đống quà luôn

16. tantailove

tantailove Member

Cuối năm cận kề tới nơi rồi nay nhiều quà tặng KM lắm bạn ơi mau tậu về thôi

17. yenhai73

yenhai73 Member

thì lúc mua check hàng cho kỹ là ko sợ hàng lỗi

18. gihu709

gihu709 Member

Lg là hãng có dịch vụ bảo hành tốt nhất rồi mà lo ji

19. yenhai73

yenhai73 Member

hãng Lg cũng đang tặng quà quá trời kìa

20. gihu709

gihu709 Member

chủ thớt muốn mua máy giặt nhiu kg nà?