Tư vấn điều hòa bảo vệ sức khỏe tốt cho nhà có trẻ em

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi tantailove, 25/5/18.

1. tantailove

tantailove Member

Chào các bác, số là vợ chồng em đang dự định lắp cho phòng của 2 bé ở nhà một cái điều hòa chóng nóng hè này ạ. Vợ chồng em vẫn chưa biết nên chọn loại nào tiết kiệm điện, dùng bền và tốt cho sức khỏe của các bé ạ, mọi người tư vấn giúp gđ em với nhé. Cảm ơn cả nhà trước.

2. myha919

myha919 Member

Em từng xài qua một số máy điều hòa cũng các hãng khác nhau nên em cũng có chút kinh nghiệm nè :D Hiện tại e chỉ chọn xài của LG thoy , model Dual Cool 2018 mới nè bác , vừa điều hòa vừa lọc không khí bằng ion tốt cho trẻ nhỏ và vẫn rất tiết kiệm điện đó bác :D

3. khoi924

khoi924 Member

4. tantailove

tantailove Member

5. gihu709

gihu709 Member

Em xài máy điều hòa của LG thấy máy hok chỉ có tính năng diệt khuẩn , lọc sạch không khí bằng ion ... mà máy còn hăm sóc làm ẩm cho da thấy hiệu quả lắm đó các bác :D

6. khoi924

khoi924 Member

7. toanhery

toanhery Member

loại tốt cho sức khỏe thì LG có 1 mẫu mới ra đó bác, nghe nói tốt.

8. duonghoainghi

duonghoainghi Member

thiệt xài con điều hòa lọc không khí của LG thích cực ít hao điện, làm lạnh nhanh mà được bảo hành tới 10 năm, nhà e đang ó.

9. taysontuyet

taysontuyet Member

điều hòa thì có dòng dual cool của Lg ấy ạ, tiết kiệm điện mà giá cả cũng hợp lý.

10. yenhai73

yenhai73 Member

11. jojogi

jojogi Member

Tiết kiệm điện nên chọn dòng inverter lg nè , nhà đang dùng khá ổn .