Tìm nơi đặt tiệc tất niên uy tín, tiết kiệm

Thảo luận trong 'Du lịch - Ẩm thực' bắt đầu bởi khoi924, 21/12/18.

1. khoi924

khoi924 Member

[Gấp] Cty em chuẩn bị tổ chức tiệc tất niên mà giờ em vẫn chưa chọn được chỗ nào tổ chức tiệc uy tín, giá tiết kiệm và đặc biệt là đồ ăn ngon (sếp e quan trọng cái này lắm). Có bác nào biết địa chỉ nào uy tín, tư vấn giúp em với ạ.

2. tantailove

tantailove Member

Đau đầu ne , cũng tìm nơi tổ chức tiệc quá trời luôn mà không có chổ nào ưng .

3. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Trước mình có làm tiệc bên Nhà hàng Khách sạn Hữu Nghị 3 thấy cũng ok lắm , đồ ăn ngon phục vụ ok , giá thì tiết kiệm .

4. jojogi

jojogi Member

Thấy muôn thuở không phai , 1 bài ca truyền mãi của mấy sếp: Đồ ăn ngon, thực đơn phong phú, phục vụ nhiệt tình và đặc biệt giá tiết kiệm em nhé !

5. oisusu

oisusu Member

Khoản thuê nhà hàng tốn kém , làm ngay tại cty là tiết kiệm nhất nha .

6. khoi924

khoi924 Member

Thông tin nhà hàng này đi bạn , giá tiết kiệm mà đồ ăn ngon là khoái rồi .

7. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Nhà hàng Ks Hữu Nghị 3 bạn nhé. Facebook nè: https://www.facebook.com/nhahanghuunghi3

8. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Nhiều lần làm tiệc ở Nhà hàng Khách sạn Hữu Nghị 3 bên Nguyễn Trọng Tuyển thấy cũng oke nha.

9. toanhery

toanhery Member

Bạn thử tìm hiểu NH Khách sạn Hữu Nghị 3 xem . Bữa vợ tôi cũng than tìm nơi đặt tiệc như bạn. Nhưng sau đó dc ai giới thiệu ưng quá trời.

10. taysontuyet

taysontuyet Member

Làm tại cty xem sao, vui và tiết kiệm lắm .

11. myha919

myha919 Member

Cứ Nhà hàng ks Hữu Nghị 3 mà đặt thôi bạn. Năm rồi tôi cũng như bạn, tìm khắp nơi, cuối cùng được bạn giới thiệu nên đặt thử. Ai ngờ kết thúc tiệc ai cũng khen đồ ăn ngon, sếp thích quá chừng. Năm nay tôi cũng đặt tiếp nè. ^^