[Share CTKM khủng] Cơn mưa quà tặng khi mua TV LG nhân dịp AFF Cup 2018

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi taysontuyet, 5/12/18.

1. taysontuyet

taysontuyet Member

Tin hot cho anh em mê bóng đá đây! Cơ hội rinh TV LG 4K màn hình lớn về nhà xem AFF Cup 2018 cực sướng + nhận ngay rất nhiều quà khủng.
    Cụ thể CTKM diễn ra từ ngày 21/10 đến 14/12, ngoài ưu đãi mức giá cực hấp dẫn khi mua TV LG, bạn còn nhận được rất nhiều quà tặng giá trị bao gồm: Loa soundbar SK5R, loa Bluetooth PK3, điều khiển thông minh, bình thủy tinh... và một năm sử dụng miễn phí các ứng dụng FPT Play, Fim+, Clip TV, My TV.

2. oisusu

oisusu Member

nhìn ctkm này phê lòi kèn , ở xa qá nên cũng chịu á ?

3. tantailove

tantailove Member

muốn tìm con mỏng như này và chức năng cơ bản là xem cable HD và HDMI input thì tìm chiếc nào các bác nhỉ?

4. toanhery

toanhery Member

mùa bóng tới rồi ae mua chiến thôi

5. khoi924

khoi924 Member

Không biết tv lg oled có bị lỗi bóng mờ nhue trên đt k nhỉ. Tổng thể thấy cũng ok lắm

6. jojogi

jojogi Member

7. myha919

myha919 Member

Thế hôm nào cụ coi trận bóng rồi review giúp em với nhé, em lăn tăn mỗi quả 50hz đấy thôi cụ ạ :)

8. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Lúc ở STĐM có thử qua 1 mẫu TV OLED của LG nhưng không nhớ tên model. Màu đen sâu và hình ảnh nổi khối 3D đẹp kinh.

9. duonghoainghi

duonghoainghi Member

65" 4K đi cụ. Mua con 50 oled full HD phí tiền. Em vừa đổi 1 con 50 lấy 65 xem wc đây.

10. gihu709

gihu709 Member

Em dùng Lg smart quá ứng ý

11. yenhai73

yenhai73 Member

Oled lg vẫn bá hơn sony