Nên mua tv 4K của hãng nào ?

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi duonghoainghi, 29/1/18.

1. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Hi mn, mình đang muốn mua 1 cái TV 4K 50-60" với mức giá từ 20-30tr. Mn tư vấn giúp mình, được thì cho mình vài model cụ thể lunnnn nhé, nơi nào bán kèm nhiều quà tặng luôn càng tốt ạ vì thấy cuối năm nhiều chỗ khuyến mãi. Thks mn.

2. toanhery

toanhery Member

Mình vừa mua con UHD 43UJ750T của LG tuần rồi :D Nhân dịp đang có khuyến mãi tặng vali :D Nếu thích bác thử tham khảo thông tin ở đây xem: https://www.trananh.vn/tivi/lg-43uj750t :D

3. gihu709

gihu709 Member

Tối qua mình đi coi TV thấy con LG 4k cũng nhìn chất lừ lắm bạn ơi

4. khoi924

khoi924 Member

Tiền từng đó là quá dư để có 1 em TV 4K ngon lành cành đào của LG rồi, như UJ652T, UJ32T, UJ750T…. chẳng hạn

5. oisusu

oisusu Member

Xài ngon lành hok bác ? Chất lượng hình ảnh âm thanh thế nào bác ? :D Em cũng đang tính mua model này nên e mún xin review của bác :D :D

6. yenhai73

yenhai73 Member

Giờ dịp cận tết rồi nên tranh thủ đi bạn ơi, TV 4k có hãng LG tốt lắm

7. gihu709

gihu709 Member

Ui dời 30 củ thì đầy rẫy TV ngon, tậu được con TV 4K của LG đấy bạn êiii

8. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Mình thấy bên Lg tv 4K đã giảm giá so với trước, đang có chương trình km cuối năm hấp dẫn nữa, 1 sự lựa chọn tốt ;)

9. khoi924

khoi924 Member

10. jojogi

jojogi Member

Chọn LG đi bác oy :) Giá mềm hơn TV 4k của mấy hãng khác nhưng hình ảnh thì sắc nét và trung thực , bên LG lại đang có KM cuối năm nhiều quá lắm bác oy :D :D

11. taysontuyet

taysontuyet Member

Hình ảnh cực đẹp, âm thanh vòm… đang có km tặng cái nồi chiên không dầu lock & lock giá 2,5 triệu nữa rất đáng lựa chọn, con 55UJ652T giá 26tr

12. tantailove

tantailove Member

Vừa đi STĐM về, ngắm mấy con TV của LG màu sắc đẹp quá chừng chừng, nhất là dòng OLED. LG cũng đang km mãi lớn cuối năm đó bác :)

13. oisusu

oisusu Member

Em nghĩ bác nên chọn model này vì hợp yêu cầu của bác , hum qua mới ra ĐMX cũng được mấy bạn nhân viên tư vấn model này , bác xem thêm ở đây nhé : http://www.dienmayxanh.com/tivi/lg-55uj632t :D :D

14. myha919

myha919 Member

Có ông bạn làm thợ sửa TV nói với em là TV Samsung không sắc nét trung thực như tv LG

15. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Không chơi với Trần ANh , mua ở DMX an tâm hơn

16. toanhery

toanhery Member

TV 4K giờ thì cứ LG mà quất thôi bác :D Các diễn đàn đều đánh giá TV LG 4K hiện có chất lượng / giá là p/p tốt nhất hiện nay rồi :D :D