Không ngờ điều hòa lg smart inverter giá cực hấp dẫn

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi duonghoainghi, 17/5/17.

1. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Nếu như trước đây, để sở hữu được một chiếc điều hòa Inverter đúng nghĩa, nhiều người phải bỏ ra số tiền trên dưới 10 triệu đồng thì trong năm nay và có thể trong tương lai, giá điều hòa Inverter sẽ rẻ hơn rất nhiều. Được biết trong năm nay LG đã phổ cập điều hòa Smart Inverter giá rẻ cho các hộ gia đình phổ thông có nhu cầu lắp đặt một chiếc điều hòa, đặc biệt là vào mùa nóng. Theo đó, với giá tiền dao động chỉ từ 7-8tr, người dùng vẫn có thể sở hữu cho mình một chiếc điều hòa Inverter mới hoàn toàn, với chế độ 10 năm bảo hành cho máy nén. Đó là chưa kể dòng Smart Inverter còn có thể giúp tiết kiệm tối đa lên tới 70% điện năng và lạnh nhanh hơn 40% so với các loại điều hòa non-inverter.
    Vào đây tham khảo nhanh 2 model điếu hòa Inverter giá rẻ của LG là V10ENP và V10ENQ khá hấp dẫn nhé: http://www.lg.com/vn/dieu-hoa-smart-inverter-tiet-kiem-dien

2. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

mới hốt con ss Inverter hơn 8tr mà lúc mua ko ktra kĩ, về xem công suất thực chi 8800 BTU, đắng mề quá :(((

3. oisusu

oisusu Member

thằng LG này đc cái giá tốt, nói chung bổ rẻ

4. jojogi

jojogi Member

ko thấy thớt này sớm nhỉ, mới làm con Carrier Inverter tháng trc, bay hết 10 củ hức hức

5. taysontuyet

taysontuyet Member

giá thế này cũng muốn lắp 1 em quá, nếu phòng ngủ tầm 13m2 thì con này vừa ko nhỉ

6. toanhery

toanhery Member

dưới 15m2 thì 9000 btu là chuẩn cơm rồi, em cũng mới xài con V10ENP đc vài ngày hơi bị thích a, hihi

7. tantailove

tantailove Member

xài LG đc cái lợi có rủi ro hư hỏng gì cũng có phụ kiện để thay thế dễ dàng, mấy bác Nhật như daikin hay pana thì hơi khó, mà ai dùng LG inverter thấy dòng này tiết kiệm khá ko nhỉ mấy bác? Em đang xài 1 con non-inverter của LG đc 3 năm, muốn đổi qua inverter, ko biết thế nào

8. oisusu

oisusu Member

nói inverter tiết kiệm cũng đúng mà phải do điều kiện phòng với cách xài thế nào nữa, nhà mình xài con LG inverter 1,5 ngựa để phòng khách nói chung cũng bật luôn luôn, tiền điện chắc nhẩm khoảng 350k/ tháng, cũng khá ổn so với mấy con thường

9. yenhai73

yenhai73 Member

Mình vote cho daikin hoặc LG

10. myha919

myha919 Member

Muốn xài máy lạnh lắm luôn mà ngại cái bị viêm mũi :(

11. oisusu

oisusu Member

Đúng là giá khá tốt cho đối tượng bình dân như mình

12. khoi924

khoi924 Member

Không tin loại inverter mà có cái giá đó lun , lúc đầu thấy chợ lớn in tờ rơi quá trời mà không tin ra xem mới biết đó là thiệt.

13. toanhery

toanhery Member

Nghỉ bây giờ ai mà mua máy lạnh nghe inverter tiết kiệm điện mà giá bẳng con bình thường thi ai không ham :)

14. taysontuyet

taysontuyet Member

Sao co người bảo phòng lớn nhỏ k quan trọng. Lựa 1 ngựa sàicho đỡ tốndm điệ nhỉ

15. tantailove

tantailove Member

Bình thường con non- inverter bán giá cũng gần 10 củ mà giờ lazada bán inverter giá có 6 củ rưởi mới ghê