Cơ hội nhận quà Tết hấp dẫn khi mua hàng điện gia dụng từ LG

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi oisusu, 11/2/18.

1. oisusu

oisusu Member

Đúng là cuối năm thị trường điện máy nhộn nhịp thật, thời điểm này là hợp nhất để sắm sửa vì giá giảm khá mạnh, lại còn đc tặng thêm nhiều quà. Dạo một vòng thấy bên LG đang có cái chương trình khuyến mãi cũng hấp dẫn nên em share luôn cho các bác.
    Chương trình "LG Về Nhà, Quà Xuân Như Ý" diễn ra từ nay đến 15/02/2018, khi mua tủ lạnh và máy giặt sẽ được tặng Bộ ga phủ Everon trị giá 2,300,000đ, hoặc Vali du lịch Lock&Lock giá 1,990,000đ, hoặc Nồi cơm điện Lock&Lock trị giá 799,000đ..
    Mọi người có thể tham khảo chi tiết cụ thể tại đây nhé: http://www.lg.com/vn/kmtet2018

2. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Nhà em hôm qua có ra Điện Máy Chợ Lớn để xem tủ lạnh :) Em rất là thích cái tủ lạnh này : https://dienmaycholon.vn/tu-lanh/tu-lanh-lg-inverter-613-lit-grb247jds vì kiểu dang đẹp và sang nhưng em lại hok rành máy móc lắm :) Có bác nào từng xài qua roy hay rành rõi kỹ thuật thì cho em lời khuyên nhé :D :D

3. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Nhà em cũng đang xài dòng tủ lạnh nè bác , của hãng LG :D Thuộc dòng side by side 2 cửa lớn nè :D Dung tích khá lớn đảm bảo nhu cầu dự trữ bào quản thực phẩm lớn đó bác :D Ngoài ra còn có bộ lọc khử mùi và kháng khuẩn Nano Carbon giúp thực phẩm tươi ngon hơn :D :D

4. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Nói chung dòng tủ lạnh này đẹp , giá cả cũng ổn , chức năng thì ok nhưng có 1 điều làm mình chưa hài lòng là nó được sản xuất ỡ China :( :(

5. tantailove

tantailove Member

mê con tủ lạnh LG 601 lít GR-X247JS ghê ak, có cửa bằng kính chỉ cần gõ nhẹ 2 cái vô là đèn ở trong sáng mình nhìn được thực phẩm bên trong luôn

6. myha919

myha919 Member

Em vừa sắm con máy giặt smart inveter của LG đây ạ. Model là T2351VSAM loại lồng đứng mua ở mediamart 7,5tr. Máy chạy êm như ru rất vừa ý. Giặt rất là sạch, phần cổ áo cũng sạch luôn.