Chọn TV 4K nào "ngon" nhân dịp AFF Cup 2018 đây?

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi myha919, 5/12/18.

1. myha919

myha919 Member

Đang rủng rỉnh, em muốn lên đời cho con TV cùi ở nhà bằng 1 con 4K tầm 55-65", các cụ các mợ tư vấn giúp mình 1 con hàng ngon để cả nhà em xem bóng đá nhân dịp AFF năm nay với. Em thì ưu tiên màu sắc trung thực và độ nét khi hình chuyển động nhanh để xem thể thao nhé. Cảm ơn các cụ các mợ ạ.

2. yenhai73

yenhai73 Member

Đang xài cái loè 65” năm ngoái của LG. Không nghĩ còn cái tốt hơn nữa. Phê lắm

3. tantailove

tantailove Member

màn hình hiển thị đạt chất lượng sống động là yếu tố quan trọng nhât của tivi OLED LG, lựa chọn LG lằ một quyết định khôn ngoan, vừa giá cả hợp lý lại cho âm thanh vòm chân thật

4. khoi924

khoi924 Member

ak Lg lại khuyến mãi nữa này, mua thôi anh em ơi

5. jojogi

jojogi Member

em ủn giúp cụ thôi chú em thấy hai cái đều sướng mắt cả =))

6. duonghoainghi

duonghoainghi Member

ctkm hấp dẫn nè các bác ơi

7. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Mua tivi giờ sợ thiệt các bác ạ, cái nào cũng đẹp mà giờ tivi mau hư quá chưa muốn đổi thì nó lăn ra chết rồi :((

8. toanhery

toanhery Member

LG của cụ chạy WebOS (Không phải native) nên khi khởi động nó có chút delay để có thể nhận được hết phần cứng.
    Nếu cụ là dân IT thì nhìn Diagram dưới đây Cụ sẽ hiểu sao nó lại bị trễ :D

9. oisusu

oisusu Member

Tuần trước mới mua mẫu LG 4K 55" 55UK7500 nè bác, chiến AFF hay coi phim đều nét và màu trung thực lắm, bác xem qua thử coi.

10. gihu709

gihu709 Member

TV càng ngày càng to, càng đẹp, công nghệ 2K, 4K, 8K đang là cái đích của cuộc đua giữa các hãng công nghệ nhưng nguồn phát hiện nay

11. taysontuyet

taysontuyet Member

Không biết TV OLED dùng có bền không nhỉ?