[Chia sẻ] Hấp dẫn quà tặng lên đến 17,5 triệu đồng khi mua TV LG 4K

Thảo luận trong 'Thiết bị điện tử - Kỹ thuật số' bắt đầu bởi khoi924, 29/1/18.

1. khoi924

khoi924 Member

Tin hot cho bạn nào đang có ý định mua TV cuối năm đây. Thấy bên LG đang có chương trình khuyến mại từ ngày 09/12/2017 – 15/02/2018 tặng loa soundbar gần 15 triệu khi mua TV 4K LED hoặc OLED. Ngoài ra, còn rất nhiều quà tặng khác, mọi người xem thêm chi tiết ở đây nhé: http://www.lg.com/vn/tetvuikhongtuo...edium=BannerHome&utm_campaign=OLEDTet2018-VBA

2. gihu709

gihu709 Member

LG tung ra nhiều sản phẩm cận tết này chất lượng quá đi

3. khoi924

khoi924 Member

Dịp năm mới như này ông nào đi quất con TV thì quá chuẩn luôn, giá giảm liên tục kèm quà tặng đầy luôn

4. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Mua TV 4k được quà KM nhìn ngon lành nhỉ :D Mấy bác cho em hỏi nếu em mua TV 4k này mà mua trả góp thì em có được lấy full quà KM hok nhỉ ? :D :D

5. yenhai73

yenhai73 Member

Kiểu này LG lại cháy hàng với sản phẩm TV LG 4k này rồi

6. oisusu

oisusu Member

Model nào mới được áp dụng tặng KM dzậy bác ? Em đang tính mua 1 con TV 55 inch 4K của LG tầm 25 triệu , hok biết có được tặng gì hok bác ? :D :D

7. tantailove

tantailove Member

8. gihu709

gihu709 Member

Đã hốt em TV LG về rồi, được nguyên bộ loa luôn sướng

9. taysontuyet

taysontuyet Member

Nhà bác có điều kiện thế :D, thế bác mua con nào mà được bộ loa vậy?:)

10. toanhery

toanhery Member

Tầm tiền bác em nghĩ xúc con 55UJ632T là hợp lý :D Nhà em cũng vừa mua bên NK, hình ảnh màu sắc đều tuyệt đẹp, thiết kế hiện đại… nói chung em khá vừa ý mọi thứ :D :D

11. jojogi

jojogi Member

Dòng 4K của LG có thể upscale hình ảnh lên 4K nên mình dùng TV 4K của LG xem phim HD hoặc Full HD thấy đẹp hơn hẳn :rolleyes:

12. thatnguyen901

thatnguyen901 Member

Vừa mua 1 em LG OLED 55" cách đây 2 tháng làm hụt cái loa soundbar, mà công nhận xem TV OLED của LG rồi giờ nhìn mấy con TV thật sự khác không còn cảm giác luôn :p

13. oisusu

oisusu Member

đó giờ chỉ nghe nói hoy hôm qua ra điện máy xanh mới thấy tận mắt được độ đẹp và mỏng cực kỳ của con LG oled ấy

14. taysontuyet

taysontuyet Member

LG thì được cái km ngon cuối năm , giờ ai không hốt thì qua tết là không còn cơ hội .

15. duonghoainghi

duonghoainghi Member

Em đang tính mua TV mới :) Em thấy nhìu hãng KM hấp dẫn lắm lun nhưng em nghe nói TV 4k của LG xài tốt và bền hơn :) Có bác nào cho em xin kinh nghiệm với :D

16. myha919

myha919 Member

các bác có tin không con 4K của LG có thể upscale hình ảnh lên 4K để xem phim HD hoặc Full HD luôn đó, không tin các bác đi NK xem đi.